RO-Social
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

RO-Social

RO-Social Webboard

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เปิดใช้งานเว็บบอร์ด RO-Social แล้วนะคะ สมัครสมาชิกและ Log in ใช้งานเว็บบอร์ดและจัดการข้อมูลส่วนตัวในบอร์ดของท่านได้แล้วค่ะ

ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
pminlove

ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้   ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้ I_icon_minitimeSun Nov 01, 2009 5:08 pm

มันเพราะอะไรGMตอบด่วน
ขึ้นไปข้างบน Go down
meenniiiz

meenniiiz

ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้   ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้ I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 12:59 am

ถูกแบนระยะแรก 555+ มั้งนะ
http://tumbojung.hi5.com
gmmixz
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้   ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้ I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 1:02 am

meenniiiz พิมพ์ว่า:
ถูกแบนระยะแรก 555+ มั้งนะ

ถูก !!

ติอต่อ GM ท่านที่กระทำกับ ID ท่านได้เลย แต่กรณีนี้ น่าจะเป็น GMP!nK จากที่สืบข่าวมา ^^
pminlove

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้   ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้ I_icon_minitimeTue Nov 03, 2009 12:49 am

มันเป็นความเข้าใจผิดของgmอะครับ
ที่ipผมไปตรงกับคนที่ทำผิดก้เลยซวยไป
meenniiiz

meenniiiz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้   ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้ I_icon_minitimeTue Nov 03, 2009 1:21 am

มันก็ไม่ใช่ว่า Gm เค้าจะผิด

เค้าแค่ แบนแบบ จะปลดให้ไงค่ะ

ไม่ได้จะแบนถาวร ^^ เค้าก้แค่ป้องกัน
http://tumbojung.hi5.com

ID หมดอายุ <<<เป็นเพราะอะไรครับเข้าเล่นไม่ได้
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1