RO-Social
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

RO-Social

RO-Social Webboard

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เปิดใช้งานเว็บบอร์ด RO-Social แล้วนะคะ สมัครสมาชิกและ Log in ใช้งานเว็บบอร์ดและจัดการข้อมูลส่วนตัวในบอร์ดของท่านได้แล้วค่ะ

ผมขุดทั้งคืนถึงตี5 1100rapไมคะแนนไม่ขึ้นเลย

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
manarw

ผมขุดทั้งคืนถึงตี5 1100rapไมคะแนนไม่ขึ้นเลย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ผมขุดทั้งคืนถึงตี5 1100rapไมคะแนนไม่ขึ้นเลย   ผมขุดทั้งคืนถึงตี5 1100rapไมคะแนนไม่ขึ้นเลย I_icon_minitimeSat Oct 24, 2009 9:35 pm

ผมเหนือยนะครับ มันเกิดปัญหาอะไรขึ้นเหรอครับ
ผมขุดทั้งคืน ขุดเกิน 1100 ด้วยมั้ง แต่พอตื่นมาดูในเกมส์ตอนสาย
GMบอก อย่าพึ่งขุด โปรมีปัญหา แล้ว ผมขุดตั้งกะเมื่อคืน
เมื่อยก็เมื่อย พอลองดู คะแนน ก็ไม่ขึ้นจากเดิม เมื่อคืนเลย
ตกลงผมเหนื่อย ฟรี ใช่มะครับ ผมเริ่มขุดตอน 4 ท่มกว่าๆมั้ง ไม่แน่ใจนะ
เพราะคุยโทรศัพท์ไปด้วย แล้วก็ขุดไปเรื่อยๆ มันเสียช่วงที่ผมขุดพอดีเหรอ
ถ้าไงช่วยแจ้งทีนะครับว่าจะใช้ได้ตอนไหน ผมไม่โกรธนะ ไม่เลิกเล่นด้วย แค่... เหนื่อยอ่ะ - -"

ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
meenniiiz

meenniiiz

ผมขุดทั้งคืนถึงตี5 1100rapไมคะแนนไม่ขึ้นเลย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมขุดทั้งคืนถึงตี5 1100rapไมคะแนนไม่ขึ้นเลย   ผมขุดทั้งคืนถึงตี5 1100rapไมคะแนนไม่ขึ้นเลย I_icon_minitimeMon Oct 26, 2009 11:39 pm

Sad จะบอกว่าเหนื่อยฟรีก็คงใช้

เพราะ Gm เค้าแจ้งบ่อยๆนะค่ะว่า

โปรขุดมันชอบมีปัญหา - -* ต้องคอยเช็คเอาเอง

คุณไม่ใช่แค่คนแรกที่ขุดแล้วเหนื่อยฟรี

มีคน เหนื่อยฟรีแบบคุณเพี๊ยบเลย Neutral
http://tumbojung.hi5.com
GM_P!nk
Admin
GM_P!nk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมขุดทั้งคืนถึงตี5 1100rapไมคะแนนไม่ขึ้นเลย   ผมขุดทั้งคืนถึงตี5 1100rapไมคะแนนไม่ขึ้นเลย I_icon_minitimeSun Nov 01, 2009 1:36 am

ปัญหาทางเทคนิกของโปรขุด
แทบจะทุกโปรมันก้อมีแตกต่างกันไปอ่ะคะ
ผู้พัฒนามีน้อยราย คนใช้มีเยอะ
เซิฟเวอร์ประมูลก็ไม่อยากทำงานหนัก

ทุกอย่าฝมันประดังเข้ามา - -"
https://ro-social.thai-forum.net

ผมขุดทั้งคืนถึงตี5 1100rapไมคะแนนไม่ขึ้นเลย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1