RO-Social
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

RO-Social

RO-Social Webboard

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เปิดใช้งานเว็บบอร์ด RO-Social แล้วนะคะ สมัครสมาชิกและ Log in ใช้งานเว็บบอร์ดและจัดการข้อมูลส่วนตัวในบอร์ดของท่านได้แล้วค่ะ

GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
DarkMekZa

DarkMekZa

GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ   GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ I_icon_minitimeFri Oct 23, 2009 7:36 pm

...

ผมงงอะครับ ไมสัตเลี้ยงสายอิ้นอะครับ ผมเลี้ยงมาจนมันแปลงร่างมาเปง Solaceอะครับ และผมก็เปิดระบบต่างๆดูตัวนี้เปงสายกลางใช่ไหมละครับ เพราะฉะนั่น ตัวต่อไปจะสุ่มออกมาเปงVioly ไม่ก็Loli Ruri แต่นี่ผมเพิ่งเลี้ยงจนมัน เปลี่ยนร่าง ก็คิดว่าจะได้2ตัวนี้อะครับ แต่มันทำไมถึงได้ Soheeอะครับ มันอยู่คนละแถวเลยนะ

ผมเลยคิดมันมีปัญหาไรรึเปล่าครับ

Gmมาตอบทีนะคร้าบขอบคุณคร้าบ

ปล.ถ้าGmจะถามผมว่าคุณซื้อสัตมาหรือจับสัตว์มาเองผมเปล่านะ ผมแลกไข่ได้มาครับ

ถ้าเปงปัญหาจริงๆช่วยแก้ในไอดีผมด้วยนะครับ ไอดี darkmakza อะครับ

ขอบคุณนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
meenniiiz

meenniiiz

GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ   GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ I_icon_minitimeFri Oct 23, 2009 10:43 pm

เรารู้สึกว่า มันน่าจะเป็น % สูงที่ จะได้ตัว Loli หรือ vio

เหมือนมัน จะมี % น้อยที่จะได้สายอื่นอะนะ อันนี้เราก็ไม่ค่อยมั่นใจ - -*
http://tumbojung.hi5.com
GM_P!nk
Admin
GM_P!nk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ   GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ I_icon_minitimeSun Nov 01, 2009 1:41 am

เรื่องสัตว์เลี้ยงเหมือนจะกลายพันธุ์ นอกจากตัวนี้แล้วมีใครพบตัวอื่นอีกมั้ยคะ

จะได้ให้พี่มิก จัดการซะทีเดียวเลย
https://ro-social.thai-forum.net
Valentines

Valentines

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ   GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ I_icon_minitimeThu Nov 05, 2009 8:31 pm

meenniiiz พิมพ์ว่า:
เรารู้สึกว่า มันน่าจะเป็น % สูงที่ จะได้ตัว Loli หรือ vio

เหมือนมัน จะมี % น้อยที่จะได้สายอื่นอะนะ อันนี้เราก็ไม่ค่อยมั่นใจ - -*
ไม่น้อยนะครับ
หลังจากเลี้ยงสายIntมา 10 ก่า ตัวรุ้เลยว่า สัตว์ขั้นที่ 3 ไม่ว่าเลี้ยงตัวไหน ก็สามารถไปได้ทุกสายเลย
ในโอกาสที่เทื่ๆกันด้วยครับ
บัคอย่างแรงแก้ด้วย
ผมเลี้ยงที่ไรได้แต่ Wind Ghost Crying or Very sad
แต่ Wind Ghost ที่เลี้ยงมันไปสายกลาง ซะ 2 ตัว สาย บน อีก ตัวนึง
จึงคิดว่าทุกๆสายมีโอกาสไปได้เท่ากัน

GMช่วยมาตอบปัญหาสัตเลี้ยงทีครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1