RO-Social
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

RO-Social

RO-Social Webboard

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เปิดใช้งานเว็บบอร์ด RO-Social แล้วนะคะ สมัครสมาชิกและ Log in ใช้งานเว็บบอร์ดและจัดการข้อมูลส่วนตัวในบอร์ดของท่านได้แล้วค่ะ

คือว่าด้วย เรื่องของสัตว์เลื้ยง นะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Deathcross

Deathcross

คือว่าด้วย เรื่องของสัตว์เลื้ยง นะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คือว่าด้วย เรื่องของสัตว์เลื้ยง นะ   คือว่าด้วย เรื่องของสัตว์เลื้ยง นะ I_icon_minitimeThu Oct 08, 2009 4:00 pm

ไม่ให้ดูสายสัตว์ แล้วหรอ แย่ง เลย นะ

ไม่รู้ว่าได้เป็นบอส ตัวไหน

ทำไมถึงเอา ออก หรือ ช่วยตอบ ที นะคัฟ
ขึ้นไปข้างบน Go down
bompoobet

bompoobet

คือว่าด้วย เรื่องของสัตว์เลื้ยง นะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คือว่าด้วย เรื่องของสัตว์เลื้ยง นะ   คือว่าด้วย เรื่องของสัตว์เลื้ยง นะ I_icon_minitimeThu Oct 08, 2009 9:44 pm

ดูได้นี่ครับตรงเมนู ระบบ ต่างๆ ลองหาดูครับ
GM_P!nk
Admin
GM_P!nk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คือว่าด้วย เรื่องของสัตว์เลื้ยง นะ   คือว่าด้วย เรื่องของสัตว์เลื้ยง นะ I_icon_minitimeThu Oct 08, 2009 10:54 pm

bompoobet พิมพ์ว่า:
ดูได้นี่ครับตรงเมนู ระบบ ต่างๆ ลองหาดูครับ

ตามนั้นค่ะ เมนูระบบต่าง ๆ รวมไว้ทุกข้อมูลของเซิฟค่ะ
https://ro-social.thai-forum.net

คือว่าด้วย เรื่องของสัตว์เลื้ยง นะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1