RO-Social
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

RO-Social

RO-Social Webboard

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เปิดใช้งานเว็บบอร์ด RO-Social แล้วนะคะ สมัครสมาชิกและ Log in ใช้งานเว็บบอร์ดและจัดการข้อมูลส่วนตัวในบอร์ดของท่านได้แล้วค่ะ

ไมผมขุดกระทู้ไม่ได้อะครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
DarkMekZa

DarkMekZa

ไมผมขุดกระทู้ไม่ได้อะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ไมผมขุดกระทู้ไม่ได้อะครับ   ไมผมขุดกระทู้ไม่ได้อะครับ I_icon_minitimeSun Oct 04, 2009 10:41 pm

มันบอกกรุณาใส่รหัสมั่ง โดนแบนมั่ง โดนตัดมั่ง งงอะครับ

ต้องทำยังไงอะครับถึงจะขุดได้ ผมงงไปหมดแว้วววว อะครับ No No

ตอบกลับด้วยน่ะ ค้าบบบบ king lol!

cheers affraid cheers
ขึ้นไปข้างบน Go down
gmmixz
Admin

ไมผมขุดกระทู้ไม่ได้อะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไมผมขุดกระทู้ไม่ได้อะครับ   ไมผมขุดกระทู้ไม่ได้อะครับ I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 7:04 pm

ตอนนี้ น่าจะขุดได้ปรกติแล้วนะครับ

แต่การขุดเปลี่ยนเป็นไส่ IDประมูลเองนะครับ

อย่าลืมตรวจสอบ ID ประมูลบ่อยๆนะครับ

หากโดนแบนแล้วขุดไม่ได้

จะหาว่าผมไม่เตือนนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ไมผมขุดกระทู้ไม่ได้อะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1