RO-Social
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

RO-Social

RO-Social Webboard

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เปิดใช้งานเว็บบอร์ด RO-Social แล้วนะคะ สมัครสมาชิกและ Log in ใช้งานเว็บบอร์ดและจัดการข้อมูลส่วนตัวในบอร์ดของท่านได้แล้วค่ะ

NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
dexter191

NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก   NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 9:49 pm

Sad คือคุณ Gmครับ ผมว่าห้องที่NPC แต่งตัวมันอยู่มัน "หมุนมุมกล้องไม่ได้ครับ"

เวลากดแต่งตัวมันหันหลังให้ดูไม่ได้ครับ ไงช่วยแก้ด้วย NPCไปที่อื่นด้วย

หรือจะทำให้ห้องมันมุมกล้องได้ก็แล้วแต่จะทำครับ

ช่วยแก้ทีครับขอคุณมากครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ilovenoeyy

NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก   NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 10:08 pm

ใช่ๆ วันนี้ไปเปลี่ยนทรงผมมา

จะหันดูก้อไม่ได้ - - affraid flower Crying or Very sad
meenniiiz

meenniiiz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก   NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 1:17 pm

สามีขา คุณสามีก็ ก่อนจะ เปลี่ยน

กด alt+M แล้ว... ก็ พิมพ์ /bingbing ไว้ในช่องแรกของ Emo อะ

พอจาเปลี่ยนก็แค่กด หมุนมาหาตัวเรา แค่นี้ก็เห็นแบบแจ่มๆ ละ Very Happy
http://tumbojung.hi5.com
GM_P!nk
Admin
GM_P!nk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก   NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 1:46 pm

meenniiiz พิมพ์ว่า:
สามีขา คุณสามีก็ ก่อนจะ เปลี่ยน

กด alt+M แล้ว... ก็ พิมพ์ /bingbing ไว้ในช่องแรกของ Emo อะ

พอจาเปลี่ยนก็แค่กด หมุนมาหาตัวเรา แค่นี้ก็เห็นแบบแจ่มๆ ละ Very Happy

ใช่เลยค่ะ ,, ขอบคุณ meenniiiz มาก ๆ
ยังไงให้ NPC อยู่ที่เดิม เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยดีกว่านะคะ
https://ro-social.thai-forum.net
gmmixz
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก   NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 7:00 pm

เอา NPC อกมาข้างนอกไห้แล้วนะครับ

NPC แต่งตัว ---แต่งตัวลำบากมาก
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1