RO-Social
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

RO-Social

RO-Social Webboard

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เปิดใช้งานเว็บบอร์ด RO-Social แล้วนะคะ สมัครสมาชิกและ Log in ใช้งานเว็บบอร์ดและจัดการข้อมูลส่วนตัวในบอร์ดของท่านได้แล้วค่ะ

◣ แจ้ง Bug ต่าง ๆ ที่พบได้ที่นี่ค่ะ ◥

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
GM_P!nk
Admin
GM_P!nk

◣ แจ้ง Bug ต่าง ๆ ที่พบได้ที่นี่ค่ะ ◥ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ◣ แจ้ง Bug ต่าง ๆ ที่พบได้ที่นี่ค่ะ ◥   ◣ แจ้ง Bug ต่าง ๆ ที่พบได้ที่นี่ค่ะ ◥ I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 12:58 am

หากผู้เล่นพบ Bug ภายในเกม กรุณาแจ้งรายละเอียดของปัยหาที่พบไว้ที่นี่นะคะ
ขอข้อมูลปัญหาที่พบอย่างละเอียดเพื่อให้การดำเนินการแก้ไขเป็นไปอย่างรวดเร็ว
หากเป็นปัญหาเกี่ยวกับตัวละครในไอดีนั้นให้แจ้งเฉพาะ ID ก็เพียงพอต่อารแก้ไขปัญหาแล้วค่ะ
ห้ามบอกพาสเวิร์ดในห้องแชท หรือเว็บบอร์ด อย่างเด็ดขาดค่ะ
ขอบพระคุณผู้เล่นทุกท่านที่ให้ความร่วมมือค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://ro-social.thai-forum.net
santiphap107

santiphap107

◣ แจ้ง Bug ต่าง ๆ ที่พบได้ที่นี่ค่ะ ◥ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: พบบัคห่ะ พี่ เตมๆเลย   ◣ แจ้ง Bug ต่าง ๆ ที่พบได้ที่นี่ค่ะ ◥ I_icon_minitimeSat Oct 10, 2009 10:49 pm

พี่พิ้ง ผมหัวกิล งั้น งั้น แหล่ะ`~* ผมโฟร์เอง ๆ ในMSN นั่นแหล่ะ
พี่ วอเมื่อวันเสาเนี่ย ผมบุกไปบ้าน พรอน กิล Flying ductman กันอยุ่

รู้ปะผมเข้าไป ผมดัน จนกิลไหล ผมถามเพื่อน เห้ยหินกิลไปไหนวะ

ผมก้อ งง แล้วไนท์มันก้อตีได้ไงมะรุ้ ผมก้อ เออปล่อยไปๆ

ก้อจบ แต่ไอหัวกิล FD เนี่ยมันมาบอกว่าผม อะไช้บัค ทั้งๆที่มันอะครองบ้านไว้อยุ่ โฟบุกมาแล้วไหล
มันอะบัค พอดี แล้วหัวกิลอะ มันเรียกบ่อยมาก พี่เวลา เรียกเนี่ย มันต้องออกเกมไช่ปะ ถึงจะเรียกได้อีก
แต่มันเรียกบ่อยมาก และ เพื่อนผมไปนั่งดูหน้า ธงกิล ไม่เหนหัวมันเลยพี่ สงสัยมันจะเทพ จัด ออกเกมแล้ว
ล๊อคอิน กลับมา อยุ่ในวอที่เดิมมั๊ง พี่ กิลFD มันทะแม่งๆนะครับ พี่

รบกวน ดูดีๆละกันนะครับผม ตั่งใจเล่นกันมากมายเซิฟนี้ ขอบคุณครับ !ฟ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://fourmankung.hi5.com

◣ แจ้ง Bug ต่าง ๆ ที่พบได้ที่นี่ค่ะ ◥
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1